Gasar Semi atomatik kwantena baza

Masu bazuwar kwantena ta atomatik injinan ɗagawa ne da ake amfani da su da farko a wuraren tashar jiragen ruwa.Sun zo da nau'ikan girma dabam, tare da ƙananan ƙira waɗanda ke iya ɗaukar tan 4-20 da manyan samfura waɗanda ke iya ɗaukar har zuwa ton 50.Kayan aiki yana da nisa daga ƙasa, yana ba da damar ƙarin tsaro da sarrafawa yayin aiki da saukewa.Fa'idodin masu watsa shirye-shirye na atomatik sun haɗa da dacewarsu tare da kwantena na ISO da kuma sassaucin su yayin da ake canza kaya akan tashi.Bugu da ƙari, sun fi sauƙi don amfani fiye da hanyoyin hannu saboda ba kwa buƙatar mai aiki da ke tsaye a kowane lungu yana jagorantar canjin kaya.Daga mahangar aiki, waɗannan injunan kuma suna ba da ƙarin saurin sauri ba tare da sadaukar da aminci ko matakan sarrafa inganci kamar sauran hanyoyin sarrafa kai da ake buƙata ba.Bugu da ƙari, ana iya daidaita su bisa la'akari da girman da ake buƙata yayin da ake tabbatar da cewa lodi ya kasance amintacce kuma amintacce a duk lokacin ayyukan - komai tsawon lokacin aikin zai iya ɗauka.Baya ga duk waɗannan abubuwan da suka dace - ƙananan farashin aiki tare da cikakkun tsarin sarrafa kansa (wanda galibi ke zuwa tare da manyan kashe kuɗi na gaba) suna sanya su sharuɗɗa masu ban sha'awa ga kowane kayan jigilar kayayyaki suna neman ingantattun matakan inganci ba tare da karya ma'auni na banki ba sosai.

Semi-atomatik mai shimfiɗa kwantena shine maɓalli na kayan aikin tashar jiragen ruwa.Har ila yau, an san shi da kayan sarrafa kwantena, yawanci ana amfani da shi don ɗagawa da jigilar manyan kwantena daga wannan wuri zuwa wani.Wannan fasaha na yanke-yanke yana sa sarrafa kwantena masu yawa a cikin tashar jiragen ruwa mafi dacewa, aminci da inganci.A cikin wannan rukunin yanar gizon, za mu tattauna duk abin da kuke buƙatar sani game da mai yaɗa kwantena ta atomatik.

Menene madaidaicin kwantena mai watsawa?
Semi-atomatik mai shimfiɗa kwantena nau'in kayan aikin inji ne da aka fi amfani dashi a wuraren tashar jiragen ruwa.Ayyukansa shine a sauƙaƙe ɗaukar akwati da jigilar shi zuwa wasu wurare.An ƙera kayan ɗagawa tare da igiyar waya da aka haɗa da ƙugiya na crane.Sa'an nan, ɗaga akwati tare da igiyar waya, kuma makullin majajjawa zai gyara akwati a wurin.

Ta yaya mai bazuwar kwantena ta atomatik ke aiki?
An sanye shi da mai shimfidawa tare da tsarin sarrafawa mai sauƙi amma ci gaba wanda zai iya aiki da kulle murɗa.Mai aiki yana amfani da ramut a cikin gidan crane ko a ƙasa don buɗewa ko rufe makullin murɗawa.Makullin murɗawa yana gyara akwati da ƙarfi akan majajjawa don tabbatar da amintaccen kulawa da sufuri.

Fa'idodin mai watsa kwantena ta atomatik

Tsaro - Semi-atomatik kwantena mai shimfidawa yana tabbatar da cewa kwandon kaya yana da tabbaci akan mai watsawa, don haka rage yiwuwar haɗari a tashar jiragen ruwa.

Ingantaccen aiki - Aikin jiragen ruwa yawanci yana da matsewa sosai.Saboda haka, tashar jiragen ruwa yana buƙatar ɗaukar kaya da saukewa da sauri, kuma majajjawa na atomatik su ne cikakken kayan aiki don wannan aikin.

Multi-ayyukan aiki - Semi-atomatik kwantena mai shimfidawa na iya ɗaukar kwantena masu girma da iri daban-daban.Bayan wasu gyare-gyare da gyare-gyare, za su iya sarrafa kwantena da kaya marasa daidaituwa.

Kulawa - Mai shimfiɗa kwantena ta atomatik yana buƙatar kulawa kaɗan, kuma ana iya sarrafa tsarin kulawa cikin sauƙi.


Lokacin aikawa: Maris-01-2023
  • brands_slider1
  • brands_slider2
  • brands_slider3
  • brands_slider4
  • brands_slider5
  • brands_slider6
  • brands_slider7
  • brands_slider8
  • brands_slider9
  • brands_slider10
  • brands_slider11
  • brands_slider12
  • brands_slider13
  • brands_slider14
  • brands_slider15
  • brands_slider17